HALIMA MDEE AMWAGA MACHOZI BAADA YA KUTOKA GEREZANI...."WATANZANIA HAMJUI NI JINSI GANI MLIVYOTULIZA, HATUKUTEGEMEA " | MALUNDE 1 BLOG

Thursday, March 12, 2020

HALIMA MDEE AMWAGA MACHOZI BAADA YA KUTOKA GEREZANI...."WATANZANIA HAMJUI NI JINSI GANI MLIVYOTULIZA, HATUKUTEGEMEA "

  Malunde       Thursday, March 12, 2020

Mbunge Halima Mdee amemwaga machozi hadharani baada ya kutoka gereza la Segerea leo na kuwashukuru watanzania kwa ushirikiano mkubwa waliouonyesha wa kuwachangia na kuwafanyaa wao kuwa nje ya gereza.



"Watanzania nyie hamjui, hamjui mlivyotusitiri mimi ni kamanda lakini napata hisia nilikua najua tulivyonyong'onyezwa watu walivyo na aibu mbaya watakuwa wamekata tamaa ila wametuchangia tunashukuru na bado pesa zinaingia mimi nalia sio kwamba naogopa hapana ila upendo wenu muliouonyesha kwetu" alisema huku akiwa analia Halima Mdee.

Wabunge Halima Mdee, Esther Matiko na Ester Bulaya wametoka gereza la Segerea leo baada ya kulipa faini ya Sh110 milioni.

==>>Tazama hapo chini
Video Credit:EATV

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post