AJALI YA TRENI YAUA WATUMISHI WATANO TANZANIA | MALUNDE 1 BLOG

Monday, March 23, 2020

AJALI YA TRENI YAUA WATUMISHI WATANO TANZANIA

  Malunde       Monday, March 23, 2020

Uongozi wa Shirika la Reli Tanzania -TEC unatangaza taarifa za Vifo vya watumishi 5 wa TRC.Vifo hivyo vimesababishwa na ajali ya Treni ya uokoaji kugongana na Kiberenge No.HDT-3 katika maeneo yaliyopo kati ya stesheni za Mwakinyumbi na Gendagenda tarehe 22.3.2020.

Eneo hili lipo katika Reli inayotoka Ruvu Junction  mpaka Mruanzi Junction.
Watumishi wa TRC walikua sita, Watumishi wanne wamefariki pale pale  katika eneo la ajari na majeruhi wawili walifikishwa katika Hospitali  ya Wilaya ya(magunga) Korogwe kwa huduma za Kitabibu.

Mpaka  ilipofikia saa tano usiku (23:00) tarehe 22.3.2020 majeruhi mmoja alifariki na kufikia jumla ya  watumishi wa TRC watano wamefariki.

Watumishi hao ni :
1.Ramadhani Gumbo-DTM Tanga
2.Eng.Fabiola Moshi DME DSM
3.Joseph Komba - ATM DSM
4.Philip Kajuna -Safety Technical
5.George Urio - Dereva wa trolley

Mpaka sasa majeruhi mmoja anaendelea na matibabu ni Guard wa treni Elizabeth Bona.

Poleni sana familia ya Reli kwa tukio hili la kusikitisha sana.
Tutaendelea kuwapa taarifa zaidi kuhusu maandalizi ya kuhifadhi miili ya wapendwa wetu.

Aidha uchunguzi wa kujumuisha taasisi zingine utafanywa kubaini chanzo cha ajali hii mbaya.

Bwana ametwaa na Bwana ametoa, Jina lake lihidimiwe🙏🙏


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post