ISRAEL YADAI KUISHAMBULIA SYRIA KWA MAKOMBORA | MALUNDE 1 BLOG

Monday, February 24, 2020

ISRAEL YADAI KUISHAMBULIA SYRIA KWA MAKOMBORA

  Malunde       Monday, February 24, 2020

Israel inadai kuwa imevishambulia vituo vya kijeshi vya kundi lijiitalo Islamic Jihad karibu na mji mkuu wa Syria, Damascus. 

Taarifa ya jeshi la Israel inasema kuwa ndege zake zilipiga maeneo ya kundi hilo kusini mwa Damascus, kufuatia makombora yaliyorushwa kutoka Ukanda wa Gaza. 

Taarifa hiyo imesema pia kuwa jeshi la Israel lilirusha makombora yake kuelekea Gaza. 

Hata hivyo, shirika la habari la Syria, SANA, limesema kuwa mfumo wa ulinzi wa nchi hiyo ulifanikiwa kuyatunguwa makombora hayo. 

Kundi la Islamic Jihad linaendesha shughuli zake ndani ya Mamlaka ya Palestina na pia nchini Syria, na jana Jumapili lilirusha makombora yapatayo 20 kutokea Ukanda wa Gaza. 

Mashambulizi haya ya Israel yalifanyika muda mchache, baada ya jeshi kumuua kijana mmoja wa Kipalestina liliyedai alikuwa akitega bomu kwenye mpaka, na kisha kuiburuza maiti yake kwa buldoza, hali iliyozusha hasira kubwa kote Palestina.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post