MNYIKA KUGOMBEA TENA UBUNGE KIBAMBA | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, January 29, 2020

MNYIKA KUGOMBEA TENA UBUNGE KIBAMBA

  Malunde       Wednesday, January 29, 2020

Katibu Mkuu wa Chadema, John Mnyika amesema atagombea tena ubunge Kibamba katika uchaguzi mkuu utakaofanyika Oktoba, 2020.

Mnyika ambaye alichaguliwa kuwa katibu mkuu wa Chadema Desemba 20, 2019 ameeleza hayo leo Jumatano Januari 29, 2020 katika mahojiano maalum yaliyorusha moja kwa moja na Kituo cha Televisheni cha ITV.

Alipoulizwa kama atagombea tena ubunge katika jimbo hilo aliloliongoza tangu mwaka 2015,  Mnyika amewataka wananchi wajiandae kumchagua kuwa mwakilishi wao bungeni.

Amesema kwa kuwa wananchi walimchagua kuwa mbunge mwaka 2015 akiwa naibu katibu mkuu wa Chadema, pia watamchagua akiwa katibu mkuu wa chama hicho kikuu cha upinzani nchini.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post