BUNGE IRAQ LAPIGA KURA KUWAFUKUZA WANAJESHI WA KIGENI BAADA YA MAREKANI KUMUUA JENERALI WA IRAN | MALUNDE 1 BLOG

Sunday, January 5, 2020

BUNGE IRAQ LAPIGA KURA KUWAFUKUZA WANAJESHI WA KIGENI BAADA YA MAREKANI KUMUUA JENERALI WA IRAN

  Malunde       Sunday, January 5, 2020

Bunge la Iraq limepiga kura kupitisha azimio linaloitaka serikali kuviamrisha vikosi vya kijeshi vya kigeni kuondoa nchini humo. 

Hatua hiyo imechukuliwa katika kikao cha dharura kilichoitishwa leo. 

Azimio hilo hasa linalenga kumaliza makubaliano yaliyoafikiwa mika minne iliyopita yaliyoiruhusu Marekani kutuma vikosi vyake vya kijeshi kusaidia katika vita vya kupambana na kundi linalojiita Dola la Kiislam IS. 

Kura hiyo imepigwa siku mbili baada ya Marekani kumuua jenerali wa kijeshi wa Iran Qassem Soleiman akiwa nchini Iraq. 

Azimio hilo limeungwa mkono na wabunge wa madhehebu ya Kishia wenye mafungamano na Iran, ambao ndiyo wenye viti vingi bungeni. 


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post