WASHINDI WA PROMOSHENI YA KISHINDO CHA KUFUNGA MWAKA WAZIDI KUVUNA MAMILIONI | MALUNDE 1 BLOG

Friday, December 13, 2019

WASHINDI WA PROMOSHENI YA KISHINDO CHA KUFUNGA MWAKA WAZIDI KUVUNA MAMILIONI

  Malunde       Friday, December 13, 2019
Meneja wa Kampuni ya Mawasiliano Tigo, Kanda ya Kusini, Abass AbdulRahman (kushoto) akimkabidhi mfano wa hundi ya Sh Milioni tano Desteria Mallole wa mjini Iringa baada ya kuibuka mmoja kati ya washindi nane wa wiki wa Kampeni ya Kishindo cha Funga Mwaka
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post