CHADEMA WAPEWA SAA MBILI KUONDOA BENDERA ZAO BARABARANI DAR | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, December 17, 2019

CHADEMA WAPEWA SAA MBILI KUONDOA BENDERA ZAO BARABARANI DAR

  Malunde       Tuesday, December 17, 2019

Mkurugenzi wa Manispaa ya Ubungo, Beatrice Dominic ameiandikia barua CHADEMA na kuipa saa mbili kuondoa bendera zake zilizowekwa barabara ya Sam Nujoma karibu na ukumbi wa Mlimani City.

Bendera hizo ziliwekwa takriban wiki mbili zilizopita ulipoanza Uchaguzi wa Mabaraza ya chama hicho huku Mkutano Mkuu wa Uchaguzi wa chama hicho ukitarajiwa kufanyika kesho

Mkurugenzi huyo amesema Manispaa ya Ubungo ndio inayoihudumia barabara hiyo inashangazwa kuona bendera za chama hicho zikiwa kwenye bustani

Katika barua ya Mkurugenzi huyo kwenda kwa Katibu Mkuu wa CHADEMA, Dkt. Vicent Mashinji, amesema bendera zimewekwa kama matangazo kinyume na utaratibu wa kibali

Aidha, Meya wa Ubungo ambaye pia ni Mjumbe wa Kamati Kuu ya CHADEMA, Boniface Jacob amesema, “bendera hizo haziondolewi kwa sababu CHADEMA tuna haki ya kutumia maeneo ya wazi ya Umma kama vyama vingine vya siasa kwa mujibu wa sheria.”


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post