FAMILIA YA MAREHEMU DAUDI BALALI YAMUOMBA RAIS MAGUFULI AWASAIDIE KUREJESHA MALI ZAO | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, November 19, 2019

FAMILIA YA MAREHEMU DAUDI BALALI YAMUOMBA RAIS MAGUFULI AWASAIDIE KUREJESHA MALI ZAO

  Malunde       Tuesday, November 19, 2019

Familia ya Marehemu Daudi Balali imemuomba Rais Magufuli kuisaidia kuokoa mali za Gavana huyo wa zamani wa Benki Kuu ya Tanzania (BOT) ambazo inadai zimechukuliwa na Wajanja wa Mjini.

Balali aliyeripotowa kufariki Dunia Marekani Mei 16, 2008 alikuwa Gavana wa BOT katika Utawala wa Serikali ya Awamu ya Tatu chini ya Rais Mkapa.

Wakizungumza na Wanahabari Boko nje kidogo ya Dar, baadhi ya Ndugu wa Balali wakiwamo Kaka na Dada zake wamedai kupokwa mali za Ndugu yao kulianza 2012 baada ya watu wasiojulikana kuvamia kwa Mama yake (Rahel Balali) Boko na kuiba sanduku lililokuwa na nyaraka mbalimbali za marehemu ikiweno hati za mashamba, nyumba na viwanja.

"Tunaomba Rais atusaidie kuna mambo yanakwamishwa na baadhi ya Watumishi wa Serikali, tunapoona watu wa nje wanafanya uamuzi wa kubeba kila kitu tunaadhirika, tunateseka"


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post