RAIS MAGUFULI ASAINI MISWADA MINNE NA KUWA SHERIA RASMI | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, October 1, 2019

RAIS MAGUFULI ASAINI MISWADA MINNE NA KUWA SHERIA RASMI

  Malunde       Tuesday, October 1, 2019
Rais Magufuli amesaini miswada minne na kuwa sheria rasmi, miswada hiyo ilipitishwa na Bunge  kupitia mkutano wake wa 16 uliofanyika mwezi Septemba mwaka huu.


Sheria zilizopitishwa ni pamoja na Sheria ya Serikali Mtandao Na. 10 ya mwaka 2019


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post