AUAWA KWA KUPIGWA RISASI AKIJARIBU KUMPORA BABA PAROKO DAR | MALUNDE 1 BLOG

Saturday, September 7, 2019

AUAWA KWA KUPIGWA RISASI AKIJARIBU KUMPORA BABA PAROKO DAR

  Malunde       Saturday, September 7, 2019
Mtu mmoja anayedhaniwa kuwa jambazi ameuawa kwa kupigwa risasi baada ya kufanya jaribio la kumpora Paroko wa Parokia ya Mtakatifu Theresa iliyopo Mbezi jijini Dar es Salaam nchini Tanzania.

Akizungumzia tukio hilo, Mkurugenzi kampuni ya ulinzi ya Jatu, Jacob Mgwabati amesema tukio hilo limetokea leo Ijumaa Septemba 6, 2019 saa 6 mchana wakati Padri huyo alipofika kanisani akitokea benki.

“Walipofika hapo wakambana paroko, alikuwa ametokea benki kulipa wafanyakazi, lakini hakuwa na hela. Wakamwambia tupe begi, wakati bado wanashangaa, wakatoa bastola mbili kila mmoja na bastola yake,” amesema Mgwabati.

“Paroko akaamua kuwapa begi, askari wetu akatumia busara, akaacha kwanza paroko asogee, walipoondoka akawatandika risasi, mmoja ikampata kwenye kiuno akaanguka, hakukaa sana akafa. Huyo mwingine alikimbia kwa miguu.”

Amesema baada ya tukio hilo polisi walioko karibu na kanisa hilo walifika na kumkagua mtu huyo na kumkuta na vitambulisho mbalimbali na leseni ya udereva na hirizi.
Via Mwananchi

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post