NDEGE YA TANZANIA ILIYOZUIWA AFRIKA KUSINI YATUA DAR | MALUNDE 1 BLOG

Thursday, September 5, 2019

NDEGE YA TANZANIA ILIYOZUIWA AFRIKA KUSINI YATUA DAR

  Malunde       Thursday, September 5, 2019

Hatimaye ndege ya Serikali ya Tanzania iliyokuwa inashikiliwa nchini Afrika Kusini kwa amri ya Mahakama Kuu ya Gauteng, nchini humo imewasili Tanzania leo Jumatano Septemba 4, 2019 saa 2:25 usiku.

Ndege hiyo aina ya Airbus A220-300 ilizuiwa katika uwanja wa ndege wa Oliver Tambo tangu Agosti 23, 2019 imetua katika Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Julius Nyerere (JNIA) na kupokewa na viongozi mbalimbali wa Serikali akiwemo Waziri wa Mambo ya Nje, Profesa Palamagamba Kabudi.

Akizungumza uwanjani hapo Profesa Kabudi amesema, “Kwetu ni jambo la furaha na shauku tumeweza kushinda kesi mahakamani na ndege imesharudi, tunawashukuru majaji wa Afrika Kusini kwa kutenda haki na hatimaye ndege imetua.”

Alipoulizwa kama kuna wasiwasi wowote juu ya ndege hiyo, Profesa Kabudi alijibu; “Kwa sasa hakuna wasiwasi wowote tena lakini tunaendelea kufuatilia hali halisi ili tuwe na uhakika kuwa hakuna wasiwasi tena. “Tunachukua tahadhari zote na tutahakikisha kuwa ndege zetu ziko salama.”
Chanzo - Mwananchi
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post