WAZIRI LUGOLA AMUONYA MUSIBA KUWAAMINISHA WATU ANATUMIWA NA SERIKALI...MWENYEWE ATUNISHA MISULI | MALUNDE 1 BLOG

Friday, September 13, 2019

WAZIRI LUGOLA AMUONYA MUSIBA KUWAAMINISHA WATU ANATUMIWA NA SERIKALI...MWENYEWE ATUNISHA MISULI

  Malunde       Friday, September 13, 2019
Waziri wa Mambo ya ndani ya Nchi Mhe.Kangi Lugola amemtahadharisha na Kumuonya Mwanaharakati huru  Cyprian  Musiba kuacha kuwaaminisha watanzania kuwa Serikali inamtumia.




Waziri Lugola amesema hayo leo Septemba 13,2019  jijini Dodoma Wakati akizungumza na Waandishi wa Habari ambapo amesema kuwa Mwanaharakati Cyprian Musiba anayemiliki pia gazeti la Tanzanite   serikali haimtumii na mambo yake hayabarikiwi na Serikali   bali ni matakwa yake binafsi.



“Kuna mwanaharakati huru Musiba anawadanganya watanzania kuwa serikali ina mtumia mpaka baadhi ya viongozi mbalimbali na Watanzania inafikia hatua ya kumwogopa,nataka kuwafahamisha watanzania serikali haimtumii endapo ataendelea kujigamba namna hiyo serikali itamchukulia hatua za kisheria”Amesema Lugola.

Waziri Lugola amesema Musiba amekua akijaribu kuwaonesha na kuwaaminisha watanzania kwamba pengine Serikali imemtuma hivyo yeye kama Waziri mwenye dhamana ya mambo ya ndani ya Nchi anawahakikishia wananchi kwamba Serikali haiwatumi wanaharakati hao.

Amesema anafahamu kuwa wapo wanaharakati nchini wanaofanya harakati zao lakini amewaonya kuacha kufanya uwanaharakati unaopitiliza wa kuwaaminisha wananchi kuwa sisi viongozi tunabariki uwanaharakati wao.

" Nimuonye huyu Musiba kuacha kuhusisha harakati zake na Serikali au asiwaaminishe Watanzania kuwa Rais anamtuma, Serikali hatuwezi kufanya kazi kwa kuwatuma wanaharakati kutusemea.

" Kwa sababu imefikia hata wakati fulani viongozi wa Dini wanaandika waraka wakijaribu kumzungumzia huyu Musiba wanavyomuona na vitendo vyake kwamba wanadhani Serikali inabariki mambo yake. Niwahakikishie sisi hatujamtuma na tunamuonya mara moja kuacha harakati zake hizo," Amesema Waziri Lugola na kuongeza;

" Ninarudia akiendelea kujitanabaisha kwamba anatumwa na Serikali basi tutamchukulia hatua kali sana bila kuangaliana usoni wala kuoneana huruma"

Aidha,Waziri Lugola amewatahadharisha  baadhi ya watu ambao wamekuwa wakitumia majina ya viongozi na Mitandao kutapeli watu wengine ambapo amesema Serikali imejipanga kukabiliana na tatizo hilo.


Hata hivyo Musiba amesema ameanza kuwa mwanaharakati miaka mitatu na nusu iliyopita, hajawahi kusema kama ametumwa na Serikali, CCM au Ikulu.

Amesema siku za hivi karibuni amewahi kuwataja baadhi ya viongozi na wabunge wa CCM katika mambo mbalimbali, wapo waliomuomba radhi Magufuli.

Amesema kinachofanywa na Waziri huyo kinatokana na kuzoea kuona wanaharakati wanaotukana Serikali, “mimi situkani Serikali bali naisifia.”

“Aache (Lugola) kutumia Serikali kutaka kunidhibiti kwa sababu ni Waziri naamini nimezaliwa siku moja, nitakufa siku moja na hizo jela wameumbiwa watu. Kama anataka aje anikamate tu akaniweke, akanifunge, aje tu niko tayari hata sasa hivi, anipeleke mahabusu.”

Akizungumzia magazeti anayodaiwa kuyamiliki kutajwa kuchafua watu, Musiba amesema hawezi kuwa na chombo cha habari kinachoitukana Serikali kwa sababu anajitambua.

“Media zangu tunaandika vitu vizuri tu kuhusu Serikali, yeye kama sehemu ya serikali sasa anataka kuniziba mdomo kisa nimetoa msaada jimboni kwake, sitakubali na hatoniziba mdomo, hawezi,” amesema Musiba.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post