VIONGOZI WA MAANDAMANO YA KUSHINIKIZA NDEGE YA TANZANIA IACHIWE AFRIKA KUSINI WAKAMATWA NA POLISI | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, August 28, 2019

VIONGOZI WA MAANDAMANO YA KUSHINIKIZA NDEGE YA TANZANIA IACHIWE AFRIKA KUSINI WAKAMATWA NA POLISI

  Malunde       Wednesday, August 28, 2019
Watu watatu wanaodaiwa kuwa viongozi walioanzisha maandamano ya kushinikiza kuachiwa kwa ndege ya Air Tanzania iliyoshikiliwa nchini Afrika Kusini wamekamatwa na Jeshi la Polisi.
Kamanda wa Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam Lazaro Mambosasa, amesema jeshi la polisi limeyatawanya maandamano hayo kwa kuwa hayana kibali.

Mambosasa amewataka watanzania wawe watulivu kwa kuwa serikali imeshaanza kulishughulikia suala hilo la ndege ya Tanzania inayoshikiliwa Afrika Kusini


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post