KAULI YA MTOTO WA DEREVA ALIYEGONGESHA GARI LA MKUU WA MKOA KABLA YA KUFARIKI | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, August 7, 2019

KAULI YA MTOTO WA DEREVA ALIYEGONGESHA GARI LA MKUU WA MKOA KABLA YA KUFARIKI

  Malunde       Wednesday, August 7, 2019
Na Beldina Nyakeke - Mwananchi
Muda mfupi kabla ya kifo cha Kasobi Shida (26) aliyefariki usiku wa kuamkia juzi Jumatatu Agosti 5, 2019 katika hospitali ya Mkoa wa Mara alitaka baba yake asishtakiwe kwa kosa lolote badala yake yeye ndiye achukuliwe hatua kwa mujibu wa sheria na taratibu.

Kasobi, mtoto wa Shida Masaba (55) ambaye ni dereva wa mkuu wa mkoa wa Mara alipata ajali Agosti 4, wakati akiendesha gari linalotumiwa na baba yake kumuendesha mkuu huyo wa mkoa.

Akizungumza na Mwananchi jana katika hospitali hiyo mmoja wa maderava wenzake na baba wa marehemu ambaye hakutaka kutajwa jina, alisema kuwa alifika hospitalini hapo juzi kumjulia hali dereva mwenzie (Masaba) pamoja na kijana wake kufuatia ajali hiyo.

Dereva huyo alisema pamoja na maumivu aliyokuwa nayo kijana huyo akiongea kwa taabu alisema baba yake hastahili kuadhibiwa kwavile hakujua kama angechukua gari na kuliendesha.

Via Mwananchi
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post