MAAFISA ARDHI 183 WASIMAMISHWA KAZI,MAJINA YAO YAMEPELEKWA TAKUKURU KWA UCHUNGUZI | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, August 7, 2019

MAAFISA ARDHI 183 WASIMAMISHWA KAZI,MAJINA YAO YAMEPELEKWA TAKUKURU KWA UCHUNGUZI

  Malunde       Wednesday, August 7, 2019
Waziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi Mhe. William Lukuvi ameelekeza kusimamishwa kazi kwa watumishi 183 kuanzia leo Agosti 7,2019 kupisha uchunguzi wa tuhuma za kuingilia mfumo wa kukadiria na kukusanya kodi ya pango a aradhi kinyume na taratibu na kusababisha upotevu wa mapato ya serikali.


Amemwelekeza katibu mkuu wa Wizara ya Ardhi,Nyumba na Maendeleo ya Makazi kuwasilisha orodha hiyo ya majina kwa mkurugenzi Mkuu wa TAKUKURU leo ili uchunguzi uanze mara mara moja


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post