MZEE MAKAMBA, KINANA WATOA TAMKO ZITO KUPINGA KUCHAFULIWA NDANI YA CCM | MALUNDE 1 BLOG

Monday, July 15, 2019

MZEE MAKAMBA, KINANA WATOA TAMKO ZITO KUPINGA KUCHAFULIWA NDANI YA CCM

  Malunde       Monday, July 15, 2019




Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post