KATIBU MKUU WA CCM ASEMA KUNA MTU ANATAKA KUIVURUGA CCM | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, July 23, 2019

KATIBU MKUU WA CCM ASEMA KUNA MTU ANATAKA KUIVURUGA CCM

  Malunde       Tuesday, July 23, 2019
Katibu Mkuu wa Chama cha Mapinduzi (CCM), Dk Bashiru Ally amesema ndani ya chama hicho tawala nchini Tanzania kuna kocha aliyeanzisha tabia ya kukivuruga, akibainisha kuwa hawezi kufanikiwa.

Dk Bashiru ametoa kauli hiyo leo Jumanne Julai 23, 2019 mkoani Dodoma wakati akizungumza na wanachama wa chama hicho mkoani humo alikokwenda kuzindua mradi wa vibanda vya biashara.

Bila kumtaja mtu jina, amesema kocha huyo ameanza mchezo wa kitoto kwa lengo la kukivuruga chama jambo linalovifanya vyama vya upinzani kudandia hoja yake.

Ametoa kauli hiyo wakati ambao makada mbalimbali wa CCM wamejitokeza kulaani kitendo cha makatibu wakuu wastaafu wa chama hicho, Yusuf Makamba na Abdulrahman Kinana kumuandikia barua katibu wa baraza la ushauri la viongozi wakuu wastaafu wa chama hicho wakilalamika kudhalilishwa kwa mambo ya uongo na mtu aliyejitambulisha kuwa mwanaharakati na mtetezi wa Serikali.

Makada ambao tayari wamejitokeza kuzungumzia barua hiyo ni wabunge; Joseph Kasheku ‘Musukuma’ (Geita), Nape Nnauye (Mtama), James Millya (Simanjiro), Livingstone Lusinde ‘Kibajaji’ (Mtera) na Hussein Bashe (Nzega Mjini) ambaye jana aliapishwa kuwa naibu waziri wa kilimo.

Na Habel Chidawali, Mwananchi 
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post