ZITTO KABWE AIANDIKIA BARUA TAKUKURU AKITAKA ARUDISHIWE SIMU YAKE NA AOMBWE RADHI | MALUNDE 1 BLOG

Thursday, June 13, 2019

ZITTO KABWE AIANDIKIA BARUA TAKUKURU AKITAKA ARUDISHIWE SIMU YAKE NA AOMBWE RADHI

  Malunde       Thursday, June 13, 2019

Kiongozi wa ACT Wazalendo Zitto Kabwe amemwandikia barua Mkurugenzi Mkuu TAKUKURU akimtaka kumuondolea zuio katika mifumo ya uhamiaji

Zitto amesema kama anaonekana ana kosa basi apelekwe Mahakamani, pia ameomba kurejeshewa Laptop na simu yake na kuombwa radhi.





Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post