SERIKALI YAPATA DOLA ZA MAREKANI MILIONI 500 KUTOKA INDIA KWA AJILI YA KUTEKELEZA MIUNDOMBINU YA MAJI | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, June 19, 2019

SERIKALI YAPATA DOLA ZA MAREKANI MILIONI 500 KUTOKA INDIA KWA AJILI YA KUTEKELEZA MIUNDOMBINU YA MAJI

  Malunde       Wednesday, June 19, 2019

Na.Faustine Gimu Galafoni,Dodoma
Serikali imepata fedha kutoka serikali ya india kiasi  cha dola za marekani milioni 500 kwa ajili ya kuboresha huduma ya miundombinu ya maji  katika miji 28 ya Tanzania na Zanzibar.
 

Hayo yamesemwa leo Juni 19,2019  bungeni jijini Dodoma na Naibu Waziri wa Maji Mhe.Jumaa Aweso  wakati akijibu swali la mbunge wa Kilombero,Peter Lijualikali  aliyehoji,serikali ina mpango gani wa kuongeza mtandao wa Maji.


Akijibu Swali hilo,Naibu waziri wa maji Mhe.Aweso amesema Katika mpango wa Muda Mrefu,serikali imepata fedha kutoka serikali ya India kiasi  cha Dola za Marekani Milioni 500 kwa ajili ya kuboresha huduma ya miundombinu ya maji katika miji 28 ya Tanzania bara  na Zanzibar ambapo mji wa Ifakara ni miongoni mwa miji itakayopata maji kupitia fedha hizo na sasa taratibu za kuwapata wataalam washauri watakaofanya usanifu  wa kina na maandalizi ya makabrasha unaendelea.

Hata hivyo ,Mhe Aweso amesema kukamilika kwa mipango hiyo kutaboresha hali ya upatikanaji wa Maji kwa asilimia 90%.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post