ALICHOKISEMA GODBLESS LEMA KUHUSU KAULI YA RAIS MAGUFULI 'KUWAACHA MABILIONEA 100' | MALUNDE 1 BLOG

Saturday, June 8, 2019

ALICHOKISEMA GODBLESS LEMA KUHUSU KAULI YA RAIS MAGUFULI 'KUWAACHA MABILIONEA 100'

  Malunde       Saturday, June 8, 2019

Jana Rais John Magufuli alitoa kauli ya kwamba anatamani atakapomaliza muda wake wa uongozi aache mabilionea 100 nchini Tanzania kauli ambayo imemuibua Mwanasiasa wa Upinzani, Godbless Lema.

Rais Magufuli alitoa kauli hiyo wakati akizungumza na wawakilishi wa wafanyabiashara kutoka Wilaya zote nchini kwenye mkutano wa siku nzima uliofanyika Ikulu, Dar es Salaam na kuhudhuriwa na viongozi mbalimbali.

Kauli hiyo ya Magufuli imeonekana kuwakuna baadhi ya wanasiasa, akiwemo mbunge wa Arusha Mjini (Chadema), Godbless Lema ambaye alitumia mtandao wa kijamii wa Twitter kueleza  hisia zake kutokana na kauli hiyo ya Magufuli.

Lema alieleza kuwa hotuba ya Rais Magufuli katika mkutano huo imejaa matumaini hasa kwa kauli yake ya kuacha mabilionea 100.

“Kauli ya Rais kuwa anataka kuona Tz ya mabilionea100 kabla ya utawala wake ni kauli ya matumaini kwa Nchi.Kauli hii ina thamani kubwa kuliko ile ya matajiri kuishi kama mashetani.

"Nimemsikiliza Rais naona kama anasisitiza uwepo wa utawala bora/sheria ktk ngazi zote za Serikali..”



Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post