AJIFUNGUA MTOTO CHOONI BILA KUJUA KAMA ANA MIMBA | MALUNDE 1 BLOG

Saturday, May 25, 2019

AJIFUNGUA MTOTO CHOONI BILA KUJUA KAMA ANA MIMBA

  Malunde       Saturday, May 25, 2019
Mwanamke mmoja amepata zaidi ya alichokuwa amekinunua alipoenda dukani kununua mahitaji yake. Alitoka dukani akiwa mama wa mtoto wa kiume.

Kylie Hagger, mwenye umri wa miaka 21, alikuwa hafahamu kuwa yeye ni mjamzito na muda mfupi baada ya kufika dukani alijihisi anahitaji kwenda chooni kujisaidia.

Lakini kumbe alikuwa anataka kujifungua jambo ambalo hata yeye mwenyewe alikuwa halifahamu.

Wafanyakazi wa dukani hapo iliwabidi wamsaidie kabla ya mhudumu wa afya hajafika.

Mwanamke alieleza hali iliyomtokea kuwa ni ya kushangaza lakini ilikuwa ni siku ya maajabu kwake na kuwashukuru wafanyakazi wa dukani hapo na watu wengine waliokuepo kumsaidia na mahitaji ya mtoto kwa haraka.

Bi. Hagger , ambaye ana watoto wengine wawili, alikuwa hana wazo kuwa ana ujauzito, alisema mama yake Hagger.

Uzazi huo wa kustahajabisha ulitangazwa kwenye mitandao ya kijamii wa jumuiya ya Wisbech; " Tunahitaji watu wenye ukarimuwa kama wa watu wa Wisbech , alijifungua mtoto wake chooni- Alikuwa hafahamu chochote kuwa ana ujauzito, mahitaji yoyote ya mtoto yanapokelewa- Asanteni sana."

Wakazi wa Cambridgeshire walijitokeza kumsaidia mahitaji mbalimbali ya mtoto.

Na jana mama huyo aliweka picha yake akiwaa na mtoto katika mitandao ya kijamii.

"Ninataka kuwashukuru kila mmoja aliyejitokeza kunisaidia kwa kuchangia nguo, vyombo vya mtoto na vitu vingine vingi, ninashukuru sana." aliandika mama huyo aliyejifungua bila kutarajia.

Mmiliki wa duka lililomsaidia mwanamke huyo kujifungua aliwasifu wafanyakazi wake wawili waliomsaidia Hagger kujifungua mtoto salama."Mimi na mtoto wangu tuko salama na afya njema,"aliandika Hagger.

"Sijui ni namna gani mliweza kufanya kazi hiyo ya ukunga lakini labda inawezekana tukawasaidia mama wengine wengi kujifungua hapa pia" mmiliki wa duka.
Chanzo - BBC
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post