Wednesday, April 17, 2019

NABII WA KIUME AVAA CHUPI YA WANAWAKE AKIHUBIRI KANISANI

  Malunde       Wednesday, April 17, 2019

Nabii mmoja kutoka nchi ya Ghana amewaacha wengi vinywa wazi baada ya kuvalia nguo za wanawake wakati akiwahubiria waumini wake.


 Mchungaji huyo kwa jina Kofi Oduro aliyavalia mavazi hayo juu ya mavazi yake rasmi huku akizunguka kanisani humo wakati wa ibada.
Kulingana na video iliyosambaa Instagram, nabii huyo alikuwa anawafunza wanawake jinsi ya kunadhifisha ndoa yao na kuifanya iwe ya kufana wakiwa katika chumba cha kulala na wapenzi wao.

 Hivyo basi, katika hali ya kusisitiza kiini cha mafunzo yake, Kofi aliyavalia mavazi ya ndani ya wanawake ili kuhakikisha kuwa ujumbe wake umenakiliwa kisawasawa na wafuasi wake.

 Cha kushangaza ni kuwa, wanawake ambao walikuwa wamehudhuria kongamano hilo, waliketi kitako na kutulia huku wakimsikiza kwa makini. 

"Wanawake wengi hujisahau wakati wanapooloewa. Nawashauri enyi wanawake wote mlioolewa, ili kuifanya ndoa yako iwe ya kufana, sharti uwe mchangamfu," nabii huyo alisema. 

Baada ya kuzua kioja cha kuvaa chupi, alitwaa pajama ya wanawake na kuivalia wakati uo huo akiendelea na mafunzo kuhusu ndoa bila hata aibu. 

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post