Tuesday, April 2, 2019

BABA AUA MTOTO KWA KUMNYONGA AKIDAI 'AMEBAMBIKIZIWA'

  Malunde       Tuesday, April 2, 2019

Jeshi la Polisi mkoani Pwani linamshikilia mkazi wa mtaa wa Vitendo katika kata ya Misugusugu wilayani Kibaha, Pwani, Robison Ernest (33) kwa tuhuma za kumwua kwa kumnyonga mtoto wake wa Modesta Robison miezi sita akidai kuwa si mwanae.

Inadaiwa kuwa Ernest ambaye ni fundi ujenzi alifanya kitendo hicho cha kinyama wakati mama wa mtoto huyo akiwa sokoni kwa ajili ya kununua mahitaji ya nyumbani.

Kamanda wa Polisi mkoani Pwani, Wankyo Nyigesa amesema kuwa baada ya mtuhumiwa kufanya kitendo hicho, aliuficha mwili chini ya uvungu wa kitanda kisha huku baba huyo akihamia chumba kingine.

Akizungumza na wandishi wa habari ofisini kwake mjini Kibaha leo Jumanne (Aprili 2, 2019), Kamanda Nyigesa alisema kuwa tukio hilo lilitokea Aprili Mosi, mwaka huu majira ya saa 4:30 asubuhi kwenye mtaa huo.

Na John Gagarini- Habarileo 
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post