Monday, April 1, 2019

MWANAMKE ALIYEKANA KUWA 'SIYO MJAMZITO' AJIFUNGUA CHOONI

  Malunde       Monday, April 1, 2019

Mwanamke wa miaka 23 amejifungua mtoto akiwa kwenye choo licha ya kukana mara kadhaa kwamba hakuwa mjamzito. 


Emmanuella Osei ambaye anaishi Pennsylvania, Marekani alijifungua akiwa kazini Jumamosi Machi 30,2019.

 Kulingana na jarida la Daily Mail, mtoto huyo alinusurika kifo baada ya maafisa wa polisi kufika eneo la tukio na kumuokoa.

 Emmanuella tayari yuko na mtoto mwingine wa miaka miwili nyumbani kwao nchini Ghana na hakuwahi kuwwambia jamaa yake kwamba alikuwa mjamzito.

 Alipozidiwa na uchungu wa kujifungua, Emmanuela alimwambia meneja wake apige nambari ya dharura 911 ila hakumwelezea kwamba alikuwa amejifungua. 

Polisi waliikuta damu ikiwa imejaa kwenye sakafu huku akiwa na muimivu mengi na mwanawe pia akiwa ameachwa sakafuni bila hata kufunikwa chochote. 

Inaelezwa kuwa Emmanuela alitaka mtoto huyo afe kwani alikuwa amemuacha ndani ya maji kwa zaidi ya dakika 10. 

Mtoto huyo alikimbizwa hospitalini akiwa hali mahututi ila alipata nafuu baada ya kutibiwa.

 Emmanuela alikamatwa na maafisa wa polisi na iwapo atapatikana na hatia, atahukumiwa kifungo cha miaka 10. 
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post