Saturday, April 13, 2019

ANUSURIKA KUFA BAADA YA KUDUNGWA VISU MARA 17 NA MMEWE

  Malunde       Saturday, April 13, 2019

 Mwanamke aitwaye Peninnah Wangechi mwenye umri wa miaka 30 anauguza majeraha mabaya aliyoyapata baada ya mume wake kumvamia na kumdunga visu mara 17  kisha kutoroka baada ya kuufanya unyama huo.


 Mama huyo wa watoto watatu alipata majeraha mgongoni, usoni na kifuani.

 Peninnah Wangeci ambaye amelazwa katika hospitali ya Kaunti ndogo ya Karatina alinusurika kifo baada ya kudungwa kisu mara kumi na saba kufuatia mgogoro wa kinyumbani.

Kwa mujibu wa Citizen Digital, kisa hicho kilitokea Jumanne, Aprili 9,2019 ambapo mumewe, Samuel Ndirangu alimtishia kabla ya kumtendea unyama huo na kisha kutoroka. 

Wangeci, alisema ndoa yake imekuwa ikikabiliwa na migogoro ya mara kwa mara na kwamba siku hiyo haikuwa ya kwanza kwa mumewe kumtishia.

Mkurugenzi wa hospitali hiyo Benson Ngari alisema, mgonjwa yupo katika hali nzuri ijapokuwa alipoteza damu nyingi.

Chanzo - Tuko
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post