Saturday, February 16, 2019

HAYA NDIYO MAJEMBE YA SIMBA NA YANGA LEO

  Malunde       Saturday, February 16, 2019
Ikiwa yamebaki takribani masaa machache mchezo kati ya Yanga na Simba kupigwa, vikosi vya timu zote mbili tayari vimeshatoka na kuwa wazi moja kwa moja.

Katika kikosi cha Simba kuna mabadiliko kwenye safu ya ulinzi, baada ya kumuanzisha Zana Coulubaly kwenye eneo la beki wa kulia na kumuacha nje Nicholas Gyan ambaye amekuwa akiaminika kwa mashabiki wengi.


Kikosi cha Yanga, Ramadhan Kabwili, Paul Godfrey, Gadiel Michael, Andrew Vicent, Kelvin Yondan, Abdallah Shaibu, Feisal Salum, Papy Tshishimbi, Herieter Makambo, Amis Tambwe na Ibrahim Ajib.

Kwa upande wa Simba kikosi chao, Aish Manula, Zana Coulibaly, Mohammed Hussein, Juuko Murshid, Pascal Wawa, James Kotei, Clatous Chama, Jonas Mkude, John Bocco, Meddie Kagere na Emmanuel Okwi.
Na THOMAS NG’ITU
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post