Friday, February 22, 2019

MKUU WA WILAYA APIGA MARUFUKU VYAKULA KUUZWA CHINI SHINYANGA

  Malunde       Friday, February 22, 2019


Mkuu wa wilaya ya Shinyanga, Jasinta Mboneko amepiga marufuku wafanyabiashara wa vyakula kuuzia chini badala yake waweke bidhaa zao juu ya meza.

Akitembelea maeneo ya wafanyabiashara wa vyakula jana  Mjini Shinyanga, Mkuu huyo wa wilaya amesema vyakula kuwekwa chini ni hatari kwa afya za watumiaji wa vyakula hivyo kutokana na mazingira kutokuwa salama.

“Ni marufuku kuuza vyakula chini,tutamchukulia hatua yeyote tutakayemkuta akiuza vyakula zikiwemo mboga mboga chini”,amesema Mboneko wakati akitembelea eneo la Relini Ibinzamata mjini Shinyanga.
Mkuu wa wilaya ya Shinyanga, Jasinta Mboneko akiwaambia wafanyabiashara za vyakula wanaouza vyakula Relini Ibinzamata kando kando ya  Barabara kuu ya Tinde - Shinyanga kuondoa vyakula chini na kuweka kwenye meza - Picha zote na Kadama Malunde - Malunde1 blog
Mkuu wa wilaya ya Shinyanga, Jasinta Mboneko akiangalia vyakula vilivyowekwa chini ya ardhi.
Mkuu wa wilaya ya Shinyanga, Jasinta Mboneko akiangalia mihogo iliyowekwa chini.
Nani anauza  hivi vitungu.....
Mfanyabiashara ambaye siku chache zilizopita alikuwa anauzia bidhaa zake chini na kuamua kuanza kuuzia juu ya meza akifurahia baada ya Mkuu wa wilaya ya Shinyanga, Jasinta Mboneko kufika kwenye meza yake.
Mkuu wa wilaya ya Shinyanga, Jasinta Mboneko akiwapongeza wafanya biashara walioweka bidhaa zao juu ya meza.
Mkuu wa wilaya ya Shinyanga, Jasinta Mboneko akizungumza na wafanyabiashara walioweka bidhaa zao juu ya meza eneo la Relini Ibinzamata.
Mkuu wa wilaya ya Shinyanga, Jasinta Mboneko akiwashauri wafanyabiashara ya samaki kuondoka kando kando ya barabara.
Picha na Kadama Malunde - Malunde1 blog
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post