Saturday, January 19, 2019

WABUNGE CCM WAMPONGEZA CAG KUITIKIA WITO WA KAMATI YA BUNGE

  Malunde       Saturday, January 19, 2019


Wabunge wa Chama cha Mapinduzi wamempongeza Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali (CAG)



Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post