Thursday, January 24, 2019

TETESI ZA SOKA BARANI ULAYA JAN 24, 2019

  Kanyefu       Thursday, January 24, 2019
Arsenal imekuwa ikimsaka kiungo Denis Suarez lakini juhudi zao zimegonga mwamba kwa sasa.

Kiungo Mhispania Denis Suarez, 25, atasalia klabuni Barcelona baada ya mipango ya kuhamia Arsenal mwezi huu kushindikana. (ESPN)

Liverpool inaminyana na Bayern Munich katika mbio za usajili wa winga wa Chelsea Callum Hudson-Odoi, 18. (Bild - in German)

Winga wa Chelsea na Nigeria Victor Moses, 28, anatarajiwa kwenda kwa mkopo klabu ya Fenerbahce mwishoni mwa msimu. (Goal)

Paris St-Germain wanatarajiwa kuwapiku Chelsea katika usajili wa kiungo wa Zenit St Petersburg raia wa Argentina Leandro Paredes, 24. (Telegraph)Victor Moses

Mipango ya Arsenal ya kumuuza kiungo wao Aaron Ramsey, 28, kwenda Juventus inaonekana kuungwa mkono na kocha wa timu yake ya taifa ya Wales,Ryan Giggs, ambaye amedai kuwa mchezaji huyo atazidi kuboreka kwa kucheza kwenye timu kubwa kama Juventus. (Sky Sports)

Watford wana imani kuwa Kiungo wao Abdoulaye Doucoure, 26, atasalia klabuni hapo walau mpaka mwisho wa msimu huu, japo kumeshatangazwa dau la pauni milioni 50 na Paris St-Germain ambao wanataka kumsajili. (Evening Standard)Marcelo na Ronaldo

Beki wa Real Madrid defender Marcelo, 30, anataka kuungana na Cristiano Ronaldo katika klabu ya Juventus, na tayari ameshamweleza kocha wake juu ya dhamira yake hiyo: "Kama (Juventus) wateleta ofa ya kuninunua, itabidi tu mniruhusu niende". (Marca via Tuttosport)

Newcastle wanajiandaa kusajili wachezaji wawili kwa mkopo kabla ya wiki hii kuisha. Tayari wameshawasilisha ofa kwa beki raia wa Italia anayechezea Monaco Antonio Barreca, 23, na winga wa Ureno anayekipiga na klabu ya Atletico Madrid Gelson Martins, 23. (Telegraph)
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post