DIWANI WA CCM AVAMIWA KWA SHOKA NA NONDO KAHAMA | MALUNDE 1 BLOG

Sunday, January 6, 2019

DIWANI WA CCM AVAMIWA KWA SHOKA NA NONDO KAHAMA

  Malunde       Sunday, January 6, 2019

Kaimu Kamanda wa polisi mkoa wa Shinyanga ACP Richard Abwao

Diwani wa kata ya Sabasabini halmashauri ya wilaya ya Ushetu wilayani Kahama Emmanuel Makashi (49) kupitia Chama Cha Mapinduzi amenusurika kifo baada ya watu wasiofahamika kuvunja nyumba yake kwa shoka na nondo na kumjeruhi kichwani na mkononi na kufanikiwa kupora shilingi milioni 5.


Kwa mujibu wa Kaimu Kamanda wa polisi mkoa wa Shinyanga ACP Richard Abwao tukio hilo limetokea Januari 3,2019 majira ya saa saba kamili usiku katika kijiji cha Ifunde, kata ya Mpunze, tarafa ya Dakama, wilaya ya Kipolisi Ushetu na mkoa wa Shinyanga.

Kamanda Abwao amesema watu watatu wasiofahamika walivunja nyumba ya Emmanuel Makashi diwani wa kata ya Sabasabini kwa kutumia shoka na nondo kisha kuiba pesa zinazokadiriwa kuwa ni Tshs 5,000,000/=.

"Katika kupambana na wahalifu hao,diwani huyo alipata michubuko kichwani na mikononi na kutibiwa katika hospitali ya Halmashauri Mji wa Kahama na hali yake inaendelea vizuri",ameeleza. 

Amesema chanzo cha tukio hilo ni kuwania mali.

“Aidha, mmoja kati ya wahalifu hao aitwaye Yohana Masanja (19) mkazi wa kijiji cha Lowa alikamatwa na kuuawa kwa kuchomwa moto na wananchi waliojichukulia sheria mkononi, Juhudi za kuwabaini na kuwakamata watuhumiwa wengine waliohusika na tukio zinaendelea”,amesema  Kamanda Abwao.

Na Kadama Malunde – Malunde1 blog

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post