Monday, December 24, 2018

MBUNGE WA SIMANJIRO AIMWAGIA SIFA UJAMAA COMMUNITY RESOURCE TEAM - UCRT

  Malunde       Monday, December 24, 2018

Mkuu wa wilaya ya Simanjiro,Mhandisi Zephania Chaula(katikati) akifuatilia mazungumzo ya mbunge wa jimbo hilo,James Ole Millya(kushoto) na Katibu Tawala wa wilaya ya Simanjiro,Zuwena Omary. 
Mbunge wa jimbo la Simanjiro mkoa wa Manyara,James Ole 
Millya akizungumza kwenye mkutano wa kukabidhi Hati za Kimila kwa ajili ya malisho ya mifugo katika kijiji cha Lerumo Kata ya Ruvuremit. 
Mkuu wa wilaya ya Simanjiro,Mhandisi Zephania Chaula(kushoto) akipokea zawadi ya Ndama kutoka kwa wananchi wa Kijiji cha Lerumo. 
Mbunge wa jimbo la Simanjiro,James Ole Millya (katikati) akipokea zawadi ya Ndama kutoka kwa wananchi wa Kijiji cha Lerumo. 
Mkuu wa wilaya ya Simanjiro,Mhandisi Zephania Chaula(kushoto) akifurahia zawadi ya fimbo aliyokabidhiwa na wananchi wa Kijiji cha Lerumo Kata ya Ruvuremit baada ya kukabidhi Hati za Kimila kwa vijiji Sita. 
Kwaya ya Lerumo ikitumbuiza wakati wa mkutano huo. 
Wananchi wakifurahia baada ya Hati za kimila kukabidhiwa kwa viongozi wao. 
Mratibu wa taasisi ya Ujamaa Community Resouce Team wilaya ya Simanjiro.Edward Loure (wa pili kushoto) akipokea zawadi ya Ndama kutoka kwa wananchi wa Kijiji cha Lerumo. 
Mkuu wa wilaya ya Simanjiro,Mhandisi Zephania 
Chaula(wa pili kushoto) akikabidhi Hati ya Kimila za nyanda za malisho zilizoandaliwa na taasisi ya Ujamaa Community Resource Team(UCRT) katika mkutano uliofanyika Kijiji cha Lerumo Kata ya Ruvuremit,Hati za Kimila zilikabidhiwa kwa vijiji Sita. 
Furaha ya kukabidhiwa Hati ya Kimila . 
Kwaya ya Lerumo ikitumbuiza wakati wa mkutano huo.

Picha zote na Filbert Rweyemamu 
Kuwa Mjanja..Download App mpya ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
dl.dropbox.com/s/1f6hu4drsr05o09/Malunde%201%20Blog.apk
Previous
« Prev Post