Tuesday, December 18, 2018

MVUA YAUA WAWILI KANISANI KAHAMA, 10 WAJERUHIWA

  Malunde       Tuesday, December 18, 2018

 Watu wawili wamefariki dunia na wengine 10 kujeruhiwa baada ya ukuta wa ndani ya kanisa la SDA Wasabato lililopo Igomelo Mjini Kahama mkoani Shinyanga kuanguka kutokana na mvua iliyoambata na upepo mkali kunyesha.


Kwa Mujibu wa Kamanda wa polisi mkoa wa Shinyanga,ACP Simon Haule tukio hilo limetokea Disemba 16,2018 majira ya saa 10 na nusu jioni.

Aliwataja waliofariki kuwa ni Juneth Edward Ngusa (35) na Elisha Masai (05) wote wakazi wa Igomelo.

Waliojeruhiwa ni  Eva Simon (30),Upendo Daniel (25),Ayubu Kisunda (37),Mary Maduhu (35),Stephen Shija (23),Paulo Ibrahim (25), Jacklin John (25), Irene Daniel (05), Rahel Emanuel (30) na Marium Kishegena (30).

Na Kadama Malunde – Malunde1 blog

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post