MFANYABIASHARA MO DEWJI ATEKWA

Mfanyabiashara maarufu , Mohammed Dewji, anadaiwa kutekwa na watu wasiojulikana waliokuwa na silaha za moto leo saa 11 Alfajiri wakati akiingia kufanya mazoezi Gym ya Colosseum, Oysterbay Dar es salaam.

Kwa mujibu wa mashuhuda wa tukio hilo, inasemekana watu hao wamefyatua risasi hewani kuwatishia watu walikuwa karibu na eneo hilo kabla ya kuondoka naye.

Kamanda wa Polisi Kinondoni, Jumanne Muliro amethibitisha.

Zitto Kabwe na January Makamba ni miongoni mwa viuongozwi walioguswa na taarifa hizi na kuandika yafuatayo

Advertisement
Theme images by rion819. Powered by Blogger.