Thursday, September 27, 2018

HATIMAYE KIVUKO CHA MV NYERERE CHANYANYULIWA... HIKI HAPA KIANGALIE

  Malunde       Thursday, September 27, 2018

Kivuko cha Mv. Nyerere kikiwa kimegeuzwa na kusimama wima leo mchana. Picha na Jovither Kaijage 

Hatimaye kivuko cha Mv Nyerere kilichopinduka Alhamisi Septemba 20, 2018 kimenyanyuliwa leo mchana Alhamisi Septemba 27, 2018.

Kivuko hicho kimenyanyuliwa baada ya jitihada za siku tano tangu Jumapili Septemba 23, 2018 zilizofanywa na wataalam wa uokoaji kutoka vyombo vya ulinzi na usalama wakiongozwa na maofisa wa Jeshi la Wananchi Tanzania (JWTZ).


Na Peter Saramba, Mwananchi 

    logoblog

    Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

    Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
    https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
    Previous
    « Prev Post