Friday, September 7, 2018

RAIS MAGUFULI ATUMA SALAMU ZA RAMBIRAMBI VIFO VYA WATU 11 KWENYE AJALI YA MAGARI MATANO MBEYA JIONI HII

  Malunde       Friday, September 7, 2018

Rais Magufuli ametuma salamu za rambirambi kufuatia vifo vya watu 11 vilivyotokea leo jioni mkoani Mbeya katika ajali ya barabarani baada ya lori lililokuwa na shehena ya viazi kuyagonga magari matano likiwemo basi dogo lililokuwa na abiria
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post