Saturday, July 7, 2018

MEYA AWATAKA ASKARI WA KIKE KUVAA NGUO FUPI KUONGEZA MVUTO

  Malunde       Saturday, July 7, 2018

Mabinti wa vyuo waliojiliwa na Jeshi la Polisi nchini Lebanon.

Meya wa mji wa Broummana nchini Lebanon Pierre Achkar amewaajili warembo wa vyuo vikuu katika kitengo cha maafisa usalama barabarani huku akiwapa masharti ya kuzingatia.

Pierre ametoa nafasi hiyo kwa mabinti wa vyuo vikuu kuajiliwa ili kufanya kazi na maafisa usalama barabarani huku akiwataka kuvaa nguo fupi kwa kile alichodai kuwa ni sehemu ya kuvutia vyombo vya habari, ndani na nje ya nchi.

"Sababu kubwa ya kuajili mabinti hawa ni kuongeza mvuto katika maeneo yetu ya mji na kuvutia vyombo vya habari ambapo tutapata namba kubwa ya watalii na kukuza uchumi wa nchi yetu”,amesema Pierre.

Hili ni agizo la pili kutoka kwa Pierre baada ya siku chache zilizopita kutoa agizo kwa walimu wa mazoezi ya viungo kufundisha mabinti pembezoni mwa barabara mjini Broummana ili kuwavutia watalii.
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post