Saturday, June 16, 2018

WANAWAKE WAKABANA KOO KANISANI WAKIGOMBEA KUKAA KARIBU NA MCHUNGAJI

  Malunde       Saturday, June 16, 2018
Wanawake wawili nchini Kenya wamewashangaza wengi baada ya kuzozana na kukabana koo kanisani mbele ya Waumini wenzao wakigombania kukaa karibu na Mchungaji wa Kanisa hilo.

Inaelezwa kuwa mwanamke mmoja ambaye alifika kanisani akiwa amechelewa aligundua kuwa Mwanamke mwingine alikuwa ameketi katika kiti alichozoea kukaa ambacho kipo karibu na Mchungaji wa Kanisa lao.

Taarifa zinasema kuwa Mwanamke huyo alimwendea Mwanamke aliyekuwa amekaa karibu na Mchungaji na kumtaka anyanyuke ili akae kitu kilichoamsha mzozo na kuzaa ugomvi mbele ya Waumini wenzao.

Imeelezwa kuwa waumini ambao walibaki wanawashangaa ilibidi waingilie kati kuzima ugomvi huo huku wakidai kuwa waumini hao wanaliaibisha Kanisa lao.

Aidha kwa mujibu wa duru za kuaminika hazijaeleza kama Mchungaji huyo ana mahusiano na Wanawake hao.
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post