Saturday, June 30, 2018

RPC DODOMA AZUNGUMZIA 'KIPIGO CHA MBWA KOKO'

  Malunde       Saturday, June 30, 2018

Kamanda wa Polisi  mkoa wa Dodoma Gilles Muroto amesema kuwa hali ya usalama kwa mkoa huo kwa sasa imezidi kuimarika kutokana na ushirikiano anaopata kutoka kwa wananchi na sio kwa sababu alisema atatoa kipigo kipigo cha mbwa koko.

“Niwashukuru watanzania ambao wametuwezesha kuwa na hali ya ushwari tangu mliposikia kulikuwa na matishio ya maandamano yaliyeyuka, si kwasababu tulisema tutatoa kipigo cha mbwa koko ”-RPC Muroto
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post