Tuesday, May 29, 2018

USTADHI ATUPWA JELA MIAKA 60 KWA KULAWITI MTOTO BUKOBA

  Malunde       Tuesday, May 29, 2018

Mahakama ya Hakimu Mkazi wilaya ya Bukoba mkoani Kagera imemhukumu Ustadhi Amoud Kyabushukuru kifungo cha miaka 60 baada ya kukutwa na hatia ya kumbaka na kumlawiti mtoto mdogo wa kike aliyekuwa akimfundisha somo la dini.
Chanzo-https://www.facebook.com/itvtz/
Kuwa Mjanja..Download App mpya ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
dl.dropbox.com/s/1f6hu4drsr05o09/Malunde%201%20Blog.apk
Previous
« Prev Post