Wednesday, April 4, 2018

RAIS MAGUFULI AMTEUA DK. MAFUMIKO KUWA MKEMIA MKUU WA SERIKALI

  Malunde       Wednesday, April 4, 2018
Rais John Magufuli amemteua Dk Fidelice Mafumiko kuwa Mkemia Mkuu wa Serikali.


Uteuzi huo wa Dk Mafumiko umeanza Jumanne Aprili 3, 2018.


Taarifa iliyotolewa jana na Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais Ikulu, Gerson Msigwa imeeleza kuwa kabla ya uteuzi huo, Dk Mafumiko alikuwa Mkurugenzi wa Taasisi ya Elimu ya Watu Wazima (TEWW).


Dk Mafumiko anachukua nafasi ya Profesa Samuel Manyele ambaye amemaliza muda wake.

logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post