Thursday, February 22, 2018

WAOMBOLEZAJI WAPORWA MABANGO WAKIAGA MWILI WA MWANAFUNZI ALIYEPIGWA RISASI DAR

  Malunde       Thursday, February 22, 2018

Baadhi ya waombolezaji ambao walijitokeza kuaga mwili wa marehemu Akwilina aliyekuwa anasoma katika Chuo Cha Usafirishaji (NIT ) jijini Dar es Salaam wamepokonywa mabango mbalimbali ambayo yalikuwa na jumbe mbalimbali kuhusiana na kifo hicho. 

Waombolezaji hao ambao wengine walikuwa wameshika mabango kuhoji uhalali wa Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Dkt. Mwigulu Nchemba na IGP Sirro kuendelea kuwepo ofisini mpaka sasa licha ya mauaji hayo kutokea.

Walijitokeza vijana mbalimbali ambao walikuwa wamevaa suti nyeusi na kuanza kupokonya mabango hayo kwa waombolezaji hao na kuondoka nayo, tukio hilo limetokea wakati Waziri wa Elimu, Prof. Ndalichako akihutubia mamia ya waombolezaji katika Viwanja vya Chuo cha Usafirishaji cha Taifa (NIT).

Chanzo- EATV
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post