Sunday, June 10, 2018

Je UMEKUMBUKA NGOMA ZA MCHELE MCHELE? HIZI HAPA VIDEO ZAKE TATU KALI BALAA

  Malunde       Sunday, June 10, 2018

Nimekusogezea video tatu za gwiji wa nyimbo za asili Mchele Mchele,ni video kali balaaa zinaitwa Ng'wana wa ntemi, Ntale Atabhyaga na omba omba

ANGALIA NGOMA HIZI HAPA  CHINI
Mchele Mchele - Ntale Atabhyaga

Mchele Mchele - Omba omba

Mchele Mchele - Ng'wana wa Ntemi
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post