Sunday, June 10, 2018

Video Mpya Kabisa: NCHAINA 'MDOGO WAKE NYANDA MADIRISHA' - BIASHARA

  Malunde       Sunday, June 10, 2018
Malunde1 blog inakualika kutazama video mpya ya Nchaina .'Mdogo wake Nyanda Madirisha' inaitwa Biashara.Video hii imetengenezwa Hardtone Studios za mjini Kahama ikiongozwa na Manwell.Nchaina ni mdogo wake na marehemu Msanii Nyanda Madirisha 'The Super Star'aliyefariki mwaka 2016 wakati akijiandaa kufanya show mkoani Simiyu.

Baada ya kifo cha Nyanda Madirisha 'The Super Star' ,Nchaina alikabidhiwa mikoba ya kaka yake ili kuendeleza kazi ya kaka yake. Hata hivyo mdogo wake mwingine na Nyanda Madirisha,Nyanda Maliganya naye anatumia mitindo ya uimbaji wa kaka yao Nyanda Madirisha.
Tazama Video ya Nchaina inaitwa Biashara hapa chini

logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post