Tuesday, January 9, 2018

LOWASSA AWAVURUGA CHADEMA...LEMA AMFYATUKIA MTANDAONI

  Malunde       Tuesday, January 9, 2018

Mbunge wa Arusha Mjini (Chadema), Godbless Lema amemkosoa Waziri Mkuu wa zamani, Edward Lowassa kwa kauli alizotoa mbele ya Rais John Magufuli.


Lema amemkosoa Lowassa ambaye pia ni Mjumbe wa Kamati Kuu ya Chadema ikiwa ni saa chache kupita tangu Lowassa alipomtembelea Rais Magufuli Ikulu jijini Dar es Salaam.

Kupitia ukurasa wake wa kijamii wa Twitter, Lema ameandika “Mh Lowassa, umeikosea Tanzania kwa kauli baada ya kutoka Ikulu, mema yapi umeyaona katika Serikali hii? Wakati mbunge Lissu (Tundu) bado anauguza majeraha ya risasi.”


“Maiti zinaokotwa, uchumi unaanguka, benki zinafungwa, demokrasia imekufa bungeni /Nje ya Bunge na Sioi mkwe wako bado yuko Magereza,” alihoji Lema ambaye pia ni Mjumbe wa Kamati Kuu ya Chadema.

logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post