Friday, December 22, 2017

UVCCM WAUNDA YAUNDA KAMATI KUFUATILIA VITEGA UCHUMI NA MALI ZAO

  Malunde       Friday, December 22, 2017



Umoja wa Vijana UVCCM, umeunda kamati ya kufuatilia vitega uchumi na mali za umoja huo nchi nzima. 

Kamati hiyo inaundwa na wajumbe nane na itaongozwa na Mariam Chaurembo.


Kaimu Katibu Mkuu wa UVCCM Shaka Hamdu Shaka amesema kamati hiyo inakwenda kuchunguza na kuangalia vitega uchumi na mali zote za umoja huo.


"Mwenyekiti ameanza na kazi hii ili aweze kujua mali na vitega uchumi na umoja viko katika hali gani na vinaendeshwaje,"


"Wajumbe hawa watafanya kazi hiyo kuanzia leo wakiangalia na kufuatilia, kuchunguza, kuorodhesha mali za chama na mapato yanayotokana na vitega uchumi hivyo zinakwenda wapi," amesema Shaka


Wajumbe wengine wa kamati hiyo ni Peter Kasera, Zelote Saitoti, Rose Manumba, Sofi Kizigo na Elly Ngowi. Shaka amesema wajumbe wengine wawili watateuliwa kujiunga na kamati hiyo ambayo inaanza leo.

Na Elizabeth Edward,Mwananchi
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post