Monday, March 10, 2014

KIJANA ACHOMWA MOTO HUKO KAHAMA KWA KUHISIWA KUWA NI MWIZI,ALIKUWA NA MAPANGA MAWILI KWENYE KOTI KUBWAAAA

  News 24       Monday, March 10, 2014
Kijana mmoja anayesadikiwa kuwa ni mwizi ambaye jina lake halikuweza kufahamika mara moja amefariki dunia baada ya kuchomwa moto na Wananchi wanaodaiwa kuwa na hasira, katika kijiji cha Kagongwa Wilayani Kahama Mkoani Shinyanga.

Kwa mujibu wa mashuhuda tukio hilo limetokea jana majira ya saa mbili usiku kufuatia marehemu kujaribu kukodisha Usafiri wa pikipiki maarufu kama bodaboda kwa lengo la kwenda Kijiji jirani cha Mwankumba. 

Imeelezwa kuwa madereva hao wa bodaboda walishtuka kuoa mtu huyo akiwa amevaa koti kubwa, ndipo walipomuliza ili kujua vitu alivyobeba, na ndipo alipojaribu kukimbia kabla ya kukamatwa na wananchi waliokuwepo katika eneo hilo.

Hata hivyo baada ya Kijana huyo kukamatwa amekutwa akiwa na Mapanga mawili aliyoyaficha ndani ya koti, jambo lililopelekea wananchi hao kuchukua jukumu la kumchoma moto wakimuhisi kujihusisha na matukio ya wizi.

Baada ya tukio hilo Jeshi la Wilayani Kahama limefika eneo hilo na kuchukua mwili wa marehemu ambao kwa sasa umehifadhiwa katika hospitali ya wilaya ya Kahama, huku uchunguzi zaidi wa tukio hilo ukiendelea.
credit-eddy blog
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post