BILA HII DAWA HUYU MWANAMKE NINGEMKOSA!

Jina langu ni Zakari kutoka Morogoro nchini Tanzania, mimi ni kijana ambaye nimeajiriwa katika shirika kubwa tu mjini hapa, nashukuru kuwa kile ambacho nakipata kinatosha kabisa kuendesha maisha yangu.

Siku moja katika harakati zangu nilikutana na mdada ambaye tulikuwa tunafahamiana maana tulisoma wote darasa moja, kwa jinsi nilivyomkuta barabarani alikuwa mtu mwenye mawazo kama kapoteza tumaini.

Baada ya salam nilitamani kuwa karibu naye kidogo kwani nilikuwa nampenda tangu zamani, kwa vile alivyokuwa mdhoofu wa hali ikanibidi nimuulize nini shida, japo mwanzoni alikataa lakini baadae aliniambia ukweli wake wote.

Aliniambia ametelekezwa na mimba ikiwa na miezi mitatu, hivyo hajui anaishi vipi na afanye nini. Kwa kuwa nilikuwa nampenda kabla, hivyo nikamwambia nitamsaidia kwa kila mahitaji atakayokuwa anahitaji.

Nilifanya hivyo, ilipofika miezi sita, siku moja alinifuata na kuniambia, "Zakaria naomba nikukabidhi mwanangu, wewe ndio baba yake hata nikifa leo naomba ibaki hivyo".

Nilishangaa ila ikanibidi nikubali kwani ningekataa angejisikia vibaya, pia aliendelea na kuniambia anaomba nibaki katika maisha yake, kwani hakuwa na cha kunilipa kwa mambo niliyomfanyia.

Mwanzoni nilikuwa mgumu lakini nikaanza rasmi kuwa kama baba na yeye kama mke, japo niliona kama ni tatizo maana nilisikia wanawake waliozaa hawachelewi kubadilika.

Baada ya kuelewana na kukubaliana na kila kitu tuliamua kukaa pamoja, hakika maisha yalikuwa mazuri kwetu, mpaka nikawa najiuliza alikuwa wapi siku zote, wakati huo kila mtu aliendelea na kazi zake kama kawaida.

Baada ya miaka mitatu yule mtoto wake niliyomkutana na mimba yake alikuwa ameshakuwa mkubwa, hapo na mimi nikaona ni muda sahahi wa kuzaa naye, lakini mwenzangu akawa hataki hilo.

Mambo yalianza kubadilika, akawa hataki hata tushikiane simu na akipigiwa simu, anaenda ongelea nje, mara aafari zisizo rasmi zikaanza, ukirudi nyumbani saa mbili usiku hayupo, nikipiga simu nadanganywa.

Nikajua hapa lazima atakuwa na mtu huko nje ambaye anamdanganya, nikapata wazo kuwa huyu mwanamke nimfunge asiweze kutoka nje ila nikawa sijui huduma hiyo nitaipata kwa mtalaam gani.

Basi nikaamua ku-google, ndipo nikakutana na Kiwanga Doctors, nikasoma huduma anazotoa na moja wapo ilikuwa hiyo ya kumfunga mke au mpenzi ili asiweze kutoka nje ya ndoa.

Nilichukua namba yake na kumpigia, nilimueleza shida yangu na mara moja aliweza kunitatulia, hadi ninavyozungumza hapa yule mwanamke katulia nyumbani ajabu na ameshanizaliwa watoto wawili.

Siku zote kumbuka Kiwanga Doctors anatoa huduma kama kusafisha nyota, kusuluhisha migororo ya ndoa, mahusiano, mapenzi na familia, kumfunga mume au mke asitoke nje ya ndoa, anatoa tiba kwa wanaotafuta watoto.

Vilevile anatoa huduma ya kukusaidia kupata kazi au ajira, kupandishwa cheo na mshahara kazini, kuwasaidia wenye urahibu wa dawa za kulevya, sigara na pombe, kwa wanaotafuta mume au mke pia anawasaidia tena ndani ya siku chache.

Anatibu magonjwa kama kisukari, msukumo wa damu (BP), upungufu wa nguvu za kiume, miguu kuwaka moto n.k, pia anaweza kuisadia biashara yako kunawiri, na huduma zote hizi unaweza kuzipata bila kufika ofisini kwake.

Basi chukua hatua ya kuwasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba; +254 769 404965.

Mwisho.

 

 


Download/Pakua/Install App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

0/Post a Comment/Comments