NILINUSURIKA KUJIUA KWA KUTESEKA NA SARATANI YA TEZI DUME


Nimezaliwa kwenye familia yenye pesa na yenye nguvu madarakani nchini kwetu huko Kenya, kwa sababu za kifamilia ilinibidi nisomeshwe Uganda mpaka nilipohitimu masomo yangu ya ngazi ya juu kabisa Makerere ambapo nilikabidhiwa shahada yangu ya kwanza ya computer science  , baada ya kuhitimu nilipata ajira moja kwa moja Tanzania kwenye kampuni ya baba yangu mzazi kwa hiyo sikuzijua shida zozote za kimaisha na sikuwahi kupitia changamoto yoyote ile zaidi ya magonjwa madogo madogo.

Nilipoanza kazi huko WeEM Tech nilikuwa msimamizi wa kampuni kwa hiyo majukumu yangu hayakuwa makubwa sana kama wafanya kazi wenzangu na waajiriwa wa hapo kwetu, maisha yangu yalikuwa mazuri sana nikiwa kazini miaka ishirini na tisa nilianza kupatwa na changamoto za mfumo wa haja ndogo na mara kadhaa nilipoenda kukojoa zilitoka damu na wakati mwingine maumivu makali sana yaliambatana na haja ndogo.

Nilipopata likizo ya siku tano na kukaimisha majukumu yangu kwa makamu wangu niliamua kurudi kwetu Kenya nikatibiwe mwanzoni nilifikiri ni kichocho lakini nilizijua fika dalili za ugonjwa huo wa kichocho kwahiyo nilimshirikisha baba yangu mzazi na akanitengenezea ratiba nzuri za mimi kwenda kutibiwa huko India – Kerala , umri wa Baba ulikuwa mkubwa sana ikanibi niende mwenyewe katika kipindi hiki nilikuwa na miaka 54 tu.

Kwa utajiri wa wazazi wangu nilipofika kule haikuwa ngumu kwangu kupata msaada nilioufata, nikauliza nikapewa muelekeo wa eneo la hospitali nilipotakiwa kufika – nikapewa huduma na baadaye majibu yakaja yakionesha kuwa mimi ni mgonjwa na nimepatwa na saratani ya kibofu cha mkojo kwa sababu za umri wangu, lishe na kukosa mazoezi ya mwili kama wengi wanavyofanya, hili lilinisononesha kwa kuwa nilijua hakuna tiba yoyote bali ni kufanyiwa upasuaji na kuangalia kama nitaimarika nikaridhia kufanyiwa upasuaji angalau hali yangu ikarejea kwa miezi nane baada ya hapo ikarudia tena ugonjwa uleule.

Nikaamua kufanyiwa tena upaduaji awamu ya pili bado hali haikuwa safi nikakaa mwaka mzima hali yangu ikawa mbaya zaidi, hapa nikajua kuwa mimi sio wa kuishi tena na sikutaka kujihatarisha kwa kufanyiwa upasuaji awamu nyingine tena, nikakataa tamaa na kuamua kuandika wosia kwa wanangu huku nikiwa na mawazo ya kunywa sumu nifariki kukwepa mateso makali ya kujikojolea na kuaibika mbele za watu.

Bahati ya ilikuja ambapo wosia ule ulidondokea kwenye mikono ya mtu asiye husika aliuona wosia kisha akanifata na kuniambia habari za daktari BAKONGWA.

Sikuamini yale aliyosema kuwa mimi naweza kupona na kuwa mzima tena , aliniandikia tovuti za daktari https://bakongwadocotrs.com kwenye karatasi huko nikakutana na nambari zake za whatsapp +243990627777 daktari akanipokea na kumueleza shida zangu akanishughulikia na kunipa dawa ya wiki mbili kwa kusema dawa hiyo itaniponya nilitumia dawa bila matumaini ila cha ajabu nikiwa wiki ya kwanza na nusu kabla ya dawa kuisha nilikuwa nimekwishaanza kuona mabadiliko mwilini mwangu hakukuwa na maumivu tena , kujikojolea wala kutokwa na damu nay ale maumivu ya mgongo na kiuno yalikuwa yamekwisha.

Nilikuwa nimepona hakika tayari nashukuru sana kwa daktari Bakongwa nilirudi kazini na kuendelea na shughuli za usimamizi wa kampuni ambalo kwa sasa lilikuwa ni langu , kwa kuwa baba hakuwepo tena alikuwa ni marehemu muda mrefu  tu.


Download/Pakua/Install App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

0/Post a Comment/Comments