NIMEMRUDISHA MPENZI WANGU ALIYECHEPUKA NA BOSSI WAKE!

Jina langu ni Samsoni kijana wa miaka 26, naishi Dar es Salaam, Tanzania, nikiwa kazini kwangu nilikuwa na mahusiano na binti  ambaye yeye alikuwa akifanyia kazi zake Morogoro.

Baada ya mwezi mmoja nilimpigia simu kuwa mwezi unaofata nitaenda kwake, siku ilivyofika nikijiandaa ili nifike kwake, lakini hakuweza kupokea simu yangu nikajiuliza kimempata nini mpaka hapokei simu yangu?.

Nikasema hapa lazima kuwa na kitu, sikutaka kubaki, nilifika hadi kwake, kabla sijaingia ndani nilisikia sauti ya mwanaume, nikaingia kimya kimya bila yeye kujua nilifika hadi chumbani kwake.

Nilichokikuta sikuamini nilimfumania yeye pamoja na Bosi wake, niliumia sana, kuna akili ikawa inanituma, sijui nimpige, nikaangalia kushoto na kulia kupo sawa nikaelekea sebuleni.

Nikasikia sauti unaniambia naomba unisamehe, alikuja sebleni nikampa kibao kimoja chamoto mpaka chini huku machozi yakimtiririka 

Asubuhi na mapema mimi niliondoka kwake na kurudi Dar, Bossi wake alijikuta akitetemeka na kudondoka chini, niliumia sana kwa kweli kama mapenzi ndio yalivyo, mimi sitoweza kuvumilia.

Nikiangalia huyu mwanamke bado nampenda nifanyeje ili aweze kuachana na hayo anayoyafanya, niliweza kumpigia simu rafiki yangu kumuelezea yaliyotokea akanijibu usijali; mimi nitakusaidia ila sio mimi ambaye nitafanya mambo yako yakae sawa  nitakupa hii namba utampigia  muda wowote utakaotaka wewe.

Alinipatia namba hii +254 769404965 ya Dr. Kiwanga, sikupoteza muda, nilipiga saa ile ile nikamuelezea Dr. Kiwanga jinsi mahusiano yangu yalivyo. Akajibu sawa nitakusaidia ila kwa sababu upo mbali naweza nikakutumia kwenye Basi tiba yangu ikakusaidia.

Nashukuru Dr. Kiwangwa aliweza kuituma huku akiniambia tumia baada ya siku tatu utaona mabadiliko, haikupita muda nikaona mabadiliko makubwa, mpenzi wangu alinipigia simu kuwa Jumamosi hii anakuja Dar, nilifurahi sana.

Mpenzi wangu aliweza kuwasili mida ya jioni kama saa 12 hivi nilimpokea kwa furaha sikuweza kumuomyesha kuwa nimekasirika.

Tuliingia ndani nikaagiza chakula kabla hatujaanza kula mpenzi wangu alitoa machozi huku  akiniambia nimsamehe kwa yote aliyokuwa akifanya. Nilimkumbatia mpenzi wangu huku machozi yakimtiririka, nilimsamehe kabisa mahusiano yetu yaliendelea kama zamani, namshukuru Dr. Kiwangwa kwa kunisaidia katika mahusiano yangu kwa sasa  ni mazuri

Ukiachana na hilo, Dr. Kiwanga ana uwezo kumfanya mtu kuwa na bahati maishani mwake, kushinda katika michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika biashara.

Vile vile anatibu magonjwa kama Kaswende, Kisonono, Kifua Kikuu, Presha na mengine mengi, kwa mawasiliano zaidi  simu +254 769404965

Mwisho.

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

Post a Comment

Previous Post Next Post