PESA NILIZOTUMA KIMAKOSA NA KUISHIA MIKONONI MWA MHUNI - MALUNDE 1 BLOG | Fahari ya Shinyanga

Breaking

Friday, July 8, 2022

PESA NILIZOTUMA KIMAKOSA NA KUISHIA MIKONONI MWA MHUNI

Sijawahi kuhisi jinsi nilihisi wakati mtu mmoja kwa jina Mpapale alipokea pesa yangu na kukataa kuirudisha. Nilikuwa na mgonjwa katika Hospitali ya Muhimbili na ilipangwa kutolewa Ijumaa.

 Nilikuwa nimepata mshahara wangu na nilidhani ni vizuri nijinyime mwenyewe vitu vingi ili niweze kufuta bili kwa dada yangu mgonjwa. Ndugu yangu alikuwa akingojea pesa hospitalini jijini Dar es salaam na nikaandika namba ya kaka yangu na kutuma TSh 800,000.

Baada ya dakika mbili nilimpigia simu nikiuliza kama amepokea pesa, tu kwa mgeni achukue simu. Nilipoangalia tena mawasiliano niligundua haikuwa nambari ya ndugu yangu. Nilikuwa nimekosea mawasiliano kwa kuweka nambari mbili za mwisho. Nilianza kushtuka na kumwita mtu huyo arudishie pesa lakini akakataa na kusema 'kiendacho kwa mganga hakirudi ”.

Wakati nilipiga simu Vodacom waliahidi kubadili pesa hizo na hii ilinisaidia kuhisi kutulia kidogo. Dada yangu alilazimishwa kukaa hospitalini kwani muswada wake ulikuwa haujafutwa. Siku iliyofuata nilipiga Vodacom tu kuambiwa mtu huyo alitoa pesa na simu yake imezimwa. Kwa kuwa sikuwa na chaguo lingine nilienda kuwasihi wasimamizi wa hospitali kumuachilia dada yangu. Nikajitolea kufuta muswada huo lakini majaribio yangu yalikuwa ya bure.

Nilichanganyikiwa kabisa na nikasisitizwa na nikawaita jamaa zangu wote kusaidia lakini hakuna hata mmoja wao aliyekuwa katika nafasi ya kunisaidia. Ilikuwa mpaka pale binamu yangu alinipa ushauri juu ya njia ya uhakika ya kutoka kwa hali hiyo.

Aliniambia kuna mtu ambaye alikuwa amesaidia watu kupata pesa na mali baada ya kuchukuliwa kwa nguvu. Alielezea jinsi nyumba yake ilivunjwa na baada ya kushauriana na mtu huyo, wezi hao walirudisha vitu vyake vyote.


Kwa kuwa nilitamani kurejesha pesa, nilipiga nambari ya simu niliyopewa na tukapanga miadi kwa wiki iliyofuata. Siku tatu baada ya mkutano, mtu ambaye alijitambulisha kama Mpapale alinipigia simu. Kutoka kwa sauti yake, alikuwa kwenye maumivu.

Nilipomuuliza tatizo lilipokuwa, ni hapo nikamsikia akiomba msamaha kwa kuchukua pesa zangu kinyume cha sheria. 


Alisema kwa wiki moja, alikuwa hajaenda choo na hata baada ya kwenda hospitalini madaktari walisema hawawezi kutambua ugonjwa. Alifichua pia kuwa alikuwa akiota ndoto ya kifo. Mpapale alisema alijua mimi ndiye sababu na akaniomba nimsamehe na asubuhi hiyo hiyo alirudisha jumla ya pesa nilizotuma kimakosa. Kwa kweli mtu huyu ambaye ni daktari wa Kiwanga doctors alinisaidia si haba.

 Kiwanga doctors wana uwezo mkubwa sana wakutatua matatizo mbalimbali kama vile  ugonjwa wa pumu, Kisukari miongoni mwa magonjwa mengine. Vile vile wana uwezo wa kurejesha nyota iliyotekwa, Kuongeza nguvu za kiume na pia kulinda mali.

Kwa habari zaidi wasiliana na Kiwanga doctors kupitia njia zao za mawasiliano kama vile Simu; +254 769404965/Email; kiwangadoctors@gmail.com au  tembelea tovuti www.kiwangadoctors.com

 

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Pages